Breaking News
Home / Uncategorized / ਵਿਆਹ ਦਾ ਝਾਂਸਾ ਦੇ ਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਭਜਾ ਕੇ ਲੈ ਗਿਆ ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਕੀਤੀ ਇਹ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਰਤੂਤ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਵਿਆਹ ਦਾ ਝਾਂਸਾ ਦੇ ਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਭਜਾ ਕੇ ਲੈ ਗਿਆ ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਕੀਤੀ ਇਹ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਰਤੂਤ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਨਵਾਂ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ.

Full Video ਦੇਖਣ ਲਈ ਨਿੱਚੇ 👇 ਜਾਓ ਜੀ…
ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਪੰਜਾਬੀ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ. ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ “ਰਿਸ਼ਤੇ `ਚ ਚਾਚਾ ਲੱਗਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਪਹਿਲਾ ਵਿਆਹ ਦਾ ਝਾਂਸਾ ਦੇਕੇ ਘਰੋਂ ਭਜਾਈ ਕੁੜੀ, 1 ਹਫਤੇ ਤੱਕ ਕੀਤਾ ਰੇਪ ,ਸ਼ਰਮਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਟੱਪੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਹੱਦਾਂ ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਕੁੜੀ , ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਕੀਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਸਨ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਮੰਗ 15 ਸਾਲਾਂ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਚਾਚਾ ਲੱਗਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਰੇਪ ਨਸ਼ੀਲੀ ਵਸਤੂ ਖਾ ਕੇ ਲੈਣ ਗਿਆ ਸੀ ਘਰੋਂ ਭਜਾ ਕੇ ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਸਨ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਮੰਗ ” ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਾਂ. ਹੇਠਾਂ ਜਾਓ ਅਤੇ ਦੇਖਣ ਲਈ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ. ਇਸ ਲੇਖ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ.!

Full Video ਦੇਖਣ ਲਈ ਨਿੱਚੇ 👇 ਜਾਓ ਜੀ…
ਫਾਜਿਲਕਾ ਦੇ ਨੇੜਲੇ ਪਿੰਡ ਨਵਾ ਸਾਲੇਪਰਸ਼ਾਹ ਤੋ ਇੱਕ ਨਬਾਲਗ ਲ ੜ ਕੀ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।ਜਿੱਥੇ ਕੇ ਇੱਕ 15 ਸਾਲਾ ਦੀ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਉਸਦੇ ਰਿ ਸ ਤੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗਣ ਵਾਲੇ ਚਾਚੇ ਨੇ ਹੀ ਰੇਪ ਕੀਤਾ।
ਫਿਲਹਾਲ ਇਲਾਕੇ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਜਾਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਝਾਸ਼ਾ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਘਰੋ ਭਜਾਕੇ ਲੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਕਾਫੀ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ। ਪੀੜਤ ਲੜਕੀ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਦੱਸਿਆ ਕੇ 10 ਜੂਨ ਉਸਦੇ ਲੱਗਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਪਵਨ ਸਿੰਘ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਸਾਥੀਆ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਉਸਨੂੰ ਕੋਈ ਨਸ਼ੀਲੀ ਵਸਤੂ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਘਰੋ ਭਜਾਕੇ ਲੈ ਗਿਆ।

ਅਤੇ ਫਿਰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਝਾਸ਼ਾ ਦੇ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਇੱਕ ਹਫਤੇ ਤੱਕ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ। ਪੀੜਤ ਲੜਕੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਉਸਨੂੰ ਘਰੋ ਭਜਾਕੇ ਲੈ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਚਾਚਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ।ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ

Note:👇 

ਇਹ ਖਬਰ ਦੀ ਸਾਡੇ PAGE ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ, ਇਹ ਖਬਰ Youtube ਤੋਂ ਸਿੱਧੀ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ । ਸੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਇਸ ਖਬਰ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਜਾ Record ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ।

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਅਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਾਡੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਨੂੰ Like and follow (ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖੋ) ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ. ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਅਤੇ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ. ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ.”ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ”

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾ-ਣ-ਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕ-ਰ-ਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀ-ਰਾਂ ਭੈ-ਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰ-ਨਾਂ ਵੀ-ਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾ-ਇ-ਕ ਕੀਤਾ ਹੋ-ਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿ-ਲੋਂ ਧੰਨ-ਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾ-ਡੀ ਹਰ ਵੇਲੇ ਏਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੀ ਮਹੁੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿਚ ਚੰਗੀ ਤਰਾਂ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕੋਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਫਾਇਦਾ ਲੈ ਸਕੋਂ ਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਂ

About admin

Check Also

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਹੋਈ ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਐਕਟਰਨੀ ਦੀ ਮੌਤ ਛਾਇਆ ਸੋਗ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਖਬਰ

ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੀਰੋਇਨ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌਤ ਬੋਲੀਵੁਡ ਵਿਚ ਮਾ ੜਾ ਸਮਾਂ ਚਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁਝ ਕ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *